ശോ​ഭ സു​രേ​ന്ദ്ര​ന‌് കോ​ട​തി​യു​ടെ വി​മ​ർ​ശ​നം

ആറ്റിങ്ങൽ :വാ​റ​ൻ​റാ​യി​ട്ടും കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​വാ​തി​രു​ന്ന ആറ്റിങ്ങൽ ബി.​ജെ.​പി സ്ഥാനാർഥി ശോ​ഭ സു​രേ​ന്ദ്ര​ന‌് കോ​ട​തി​യു​ടെ വി​മ​ർ​ശ​നം. ജാ​മ്യ സം​ഖ്യ​യാ​യ 40,000 രൂ​പ കോ​ട​തി ക​ണ്ടു​കെ​ട്ടി. തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ മ​ത്സ​രി​ക്കാ​നി​റ​ങ്ങി​യ​തോ​ടെ കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​യി ജാ​മ്യ​മെ​ടു​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച​പ്പോ​ഴാ​ണ‌് കോ​ട​തി ന​ട​പ​ടി.

മു​ൻ​ജാ​മ്യ​ക്കാ​രു​ടെ ജാ​മ്യ​സം​ഖ്യ​യാ​യ 40,000 രൂ​പ കോ​ട​തി ക​ണ്ടു കെ​ട്ടി​യ​ശേ​ഷം പു​തി​യ ജാ​മ്യ​ക്കാ​രെ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച‌് ജി​ല്ല അ​ഡീ​ഷ​ന​ൽ ജ​ഡ‌്ജി സി​സാ​ർ അ​ഹ​മ​ദ‌് ജാ​മ്യം അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു‌. ശ​ബ​രി​മ​ല വി​ഷ​യ​ത്തി​ൽ അ​നാ​വ​ശ്യ ഹ​ർജിക​ൾ ന​ൽ​കി​യ​തി​ന‌് ഹൈ​കോ​ട​തി 25,000 രൂ​പ പി​ഴ ശി​ക്ഷ വി​ധി​ച്ചി​രു​ന്നു.

പി​ഴ​യൊ​ടു​ക്കി​ല്ലെ​ന്നും സു​പ്രീം കോ​ട​തി​യി​ൽ അ​പ്പീ​ൽ പോ​വു​മെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു അ​ന്ന് ശോ​ഭ സു​രേ​ന്ദ്ര​​ന്റെ വാ​ദ​മെ​ങ്കി​ലും പി​ന്നീ​ട് സു​പ്രീം​കോ​ട​തി​യി​ൽ പോ​വാ​തെ അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​ൻ മു​ഖേ​ന 25,000 രൂ​പ പി​ഴ അ​ട​ച്ച് കേ​സി​ൽ നി​ന്നും ഒ​ഴി​വാ​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പാ​ലി​യേ​ക്ക​ര​യി​ലെ ടോ​ൾ സ​മ​ര​ത്തി​ൽ പു​തു​ക്കാ​ട‌് പൊ​ലീ​സ‌് ര​ജി​സ‌്റ്റ​ർ ചെ​യ‌്ത കേ​സി​ൽ വി. ​മു​ര​ളീ​ധ​ര​ൻ കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​യി ജാ​മ്യ​മെ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ ശോ​ഭ സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ ഹാ​ജ​രാ​യി​രു​ന്നി​ല്ല.