ഒരു പഴയ കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി സ്റ്റാൻഡിലെ കെട്ടിടം ഇങ്ങനെ… സാമൂഹിക വിരുദ്ധരുടെ താവളം !

പാലോ​ട് : പാ​ലോ​ട്ടെ പ​ഴ​യ കെ​എ​സ്ആ​ര്‍​ടി​സി സ്റ്റാ​ൻ​ഡി​ലെ കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ള്‍ കാ​ടു​ക​യ​റി ന​ശി​ക്കു​ന്നു. 2011ല്‍ ​ബ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ന്‍ ന​ന്ദി​യോ​ട് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ലെ ആ​ശു​പ​ത്രി ജം​ഗ്ഷ​നി​ല്‍ നി​ന്നും പെ​രി​ങ്ങ​മ്മ​ല പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ലെ പാ​ലോ​ട്ടേ​യ്ക്ക് മാ​റ്റി​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ് ഇ​വി​ടെ​യു​ള്ള കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ൾ അ​നാ​ഥ​മാ​യ​ത്.

സ്റ്റേ​ഷ​ന്‍ മാ​റ്റി​യെ​ങ്കി​ലും കെ​എ​സ്ആ​ര്‍​ടി​സി​യു​ടെ ഔ​ട്ട്‌​ലെ​റ്റ് പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ് അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. പി​ന്നീ​ട് അ​ധി​കൃ​ത​ർ ഇ​ങ്ങോ​ട്ടു​തി​രി​ഞ്ഞു നോ​ക്കി​യി​ല്ലെ​ന്ന് നാ​ട്ടു​കാ​ർ പ​റ​യു​ന്നു. ഇ​തോ​ടെ കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ള്‍ കാ​ല​ഹ​ര​ണ​പ്പെ​ട്ടു തു​ട​ങ്ങി. ക​ഴി​ഞ്ഞ മ​ഴ​ക്കാ​ല​ത്ത് വ​ര്‍​ക്ക്ഷോ​പ്പ് കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ന്‍റെ ഒ​രു​ഭാ​ഗം പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും ഇ​ടി​ഞ്ഞു​വീ​ണു. സ്റ്റേ​ഷ​ന്‍​മാ​സ്റ്റ​റു​ടെ ഓ​ഫീ​സ് നി​ല​വി​ല്‍ കാ​ടു​മൂ​ടി​കി​ട​ക്കു​ക​യാ​ണ്.
ഡി​പ്പോ​യു​ടെ സ്ഥ​ലം സ്വ​കാ​ര്യ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ കൈ​യേ​റി പാ​ര്‍​ക്കിം​ഗ് ഗ്രൗ​ണ്ടാ​ക്കി​മാ​റ്റി. സ്റ്റോ​ര്‍​റൂം ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള കെ​ട്ടി​ടം ഇ​രു​ച​ക്ര​വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്കു​ള്ള പാ​ര്‍​ക്കിം​ഗ് ഏ​രി​യ​യാ​ണ്. കെ​ട്ടി​ടം ഉ​പ​യോ​ഗ​ശൂ​ന്യ​മാ​യ​തോ​ടെ കെ​എ​സ്ഇ​ബി ഇ​വി​ടു​ത്തെ വൈ​ദ്യു​ത​ബ​ന്ധം വി​ച്ഛേ​ദി​ച്ചു. സ​ന്ധ്യ​ക​ഴി​ഞ്ഞാ​ല്‍ ഇ​വി​ടം സ​മൂ​ഹ​വി​രു​ദ്ധ​രു​ടെ താ​വ​ള​മാ​ണെ​ന്ന് നാ​ട്ടു​കാ​രും,വ്യാ​പാ​രി​ക​ളുംപ​റ​യു​ന്നു.
ഈ ​കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ന്‍റെ വ​ശ​ത്തു​കൂ​ടി​യാ​ണ് സ​ബ് ര​ജി​സ്ട്രാ​ര്‍ ഓ​ഫീ​സി​ലേ​യ്ക്കും വാ​ട്ട​ര്‍​അ​ഥോ​റി​റ്റി​യു​ടെ ഓ​ഫീ​സി​ലേ​യ്ക്കും നൂ​റു​ക​ണ​ക്കി​ന് വീ​ടു​ക​ളി​ലേ​യ്ക്കും പോ​കാ​നു​ള്ള വ​ഴി . സാ​മൂ​ഹ്യ​വി​രു​ദ്ധ​ർ ഇ​വി​ടെ താ​വ​ള​മാ​ക്കി​യ​തോ​ടെ ഇ​തു​വ​ഴി സ​ഞ്ച​രി​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യാ​ത്ത അ​വ​സ്ഥ​യാ​ണെ​ന്ന് നാ​ട്ടു​കാ​ർ പ​റ‍​യു​ന്നു.